waziri mkuu wa zamani wa nchi hiyo giom soro ahukumiwa kifungo cha maisha Mm. basi kwakutafuna mawili matatu kuhusiana na taarifa hizi za hukumu ya iom niko naye hapa mchambuzi wa maswala ya kisiasa mze oo habai zamdamda vizuri tu iom amehukumiwa kifungo cha maisha heu tujuze zaidihizo ndio habari za alinacha mm-hmm. jinsi kwamba watu anach ondio jinsinavonamauanaotaaaaa manakeomsoo kabla hapo alikuwa amepata kifungo cha miaka ishirini na jamaa wenyewe wakati wenyewe aliopata hicho kifungo cha miaka ishirini hakuwepo nchini is alikuwa huko spein na baaday pale akaenda ufaransa na sasahiv amepata hicho kifungo cha maisha kwa tuhuma ya kwamba alijaribu kuja kuendesha uwasi ambao kufanyikiwa nchini is ikiwa wakati wote huo alikuwa nchini ufaransa mze aza komo shutuma hizi za uasi zina ukweli wowote la hajabu ni kwamba gomsoro si mtu peke yake ambayo amekuja kukumbwa na kashwa hiyo ama hilo, la kuwa na sakata hilo na kifungo cha maisha vyote hivyo vimetokea wakati auakfungchamishirnkuuepo maakamani bwana bagbo naye ana kifungo cha miaka ishirini kwa tuhuma za kuiba pesa ambapo kesi yenyewe ilisikizwa wakati yee alikuwa yuko huko brussels anasikiliza kesi yake ya yeah, icc wachambuzi wa siasa wanasema kwamba kikubwa ni kwamba huyu bwana watara anahakikisha kwamba mtu yeyote ambaye anaweza kuja kumpiku katika masuala ya kisiasa ama kuja kulingana naye katika umaarufu lazima aondoke na hilo jambo nasema kwamba ni jambo kubwa manaake hata katika chama chake watu ambao ni wa vost wa kuzaliwa na wazawa haswa wengi ambao walikuwa katika chama chake wengi wao wamekuja kupotea ikiwa wengi wamekuja kukufa katika hali siojulikana wengine wamepata na magonjwa yasiyojulikana ikiwa yeye ndio amebakia mtu peke yake ambayo anaweza kuja kutawala nchi na lengine ni kwamba hawa watu ambao ni wazawa wa ivcost wakiondoka nafasi zao zinajazwa na watu ambao kusema kweli wote hawakuzaliwa ivrycost wala baba zao hakutokea ivoost ila ni wahamiaji ama wageni wa kazi nchini ivoycost kama ye mwenyewe ni mgeni mkazi nchini ivoost nalabda kwa swallangu la mwisho hi inaashirianini katika siasa zahii kusmakwelikatika siasa za st inaonekana kwamba huyu jamaa hataki kuachia kiti Manake sasa hivi alikuja kulazimisha kwamba asimamia uraisi ambao alishinda imhula watatu lakinianasema sasaivooaiwa nconakshk sanakawaaan