nam na, na kuyazungumzia hayo zaidi najiunga kwa njia simu na kapele mutaji aambaye ni mkufuzi katika choo kikuu cha uko eb university of tecnology katika mkoa wa kwazulu natal bwana kapele mutaci katibu mkuu wa chama tawala cha, cha africa national congress aliyesimamishwa kazi bwana ais makashule amekipeleka chama hicho mahakamani kwa ajili ya kupinga kusimamishwa kwake kazi baada ya kukataa kujiuzuru hebu tujiuze zaidi kuhusiana na hayo ni kwa nini ameamua kupeleka chama hicho mahakamani na vile vile kwa faida ya usikilizaji wetu je alikuwa uh, na shutuma gani mpaka anafikia uamuzi wa kusimamishwa kazi karibu asante sana nawazia hiyo hadi ya kwenda kumwachisha kazi mwandishi wa chama cha tawala hapa african national congress na wazee imeanzia tangia huko zamani walikuwa na walikamata resolution fulani ya kusema kama wanamemba wao wote wenyewe wanahusika mambo ya, ya rushwa wanabidi wa wap down yani waikae pembeni mpaka investigation zote ziishi sabwana maga shule inaonekana kama anashutumiwa kama palikuwa kesi wakati alikuwa angaliki governor wa mkoo wake wa free state palikuwa project yenyewe likuwa aspetos nawazia na mapesa mengi yenye ilikwenda kupotea nawazia na kesi tayari imeshaanzishwa so chama cha tawala kimeamua kwenda kushimama kwenye hile. resolution yao wenyew walichukua huko kusema kama mtu wote mwenyewe alikwenda anakutaniwa wala anaonekana kwenye njia ya kwenda kula rushwa wala alikula rushwa wala wanamshakia anabidi kwanza ikae pembeni nest zifanyike akikutaniwa kama ana za uh, corruption anaweza akarudishwa kwenye chama so, bwana chamabwanas uh, magashure anasema kama kwa yeye kwenda kuachishwa kazi enye mambo ya siasa ya ndani ya chama cha tawala kwa maana ndani ya chama cha tawala pana magrupe mawili pana wale wenyewe wanajiita uh, ya grupe yacr yani kusema uh, siril ra mapoza napana ingine grup ingi mle ndani inaangalia inaitwa inaitwart wenyewe wanasema ni radical economic transformation unaweza ukakumbuka kama nchi hii ya south africa ni nchi yenyeiko na wafanya siasa wengi wenye wako na maideolojia mbalimbali mbali. so wakina esmaga shule ni watu wee kama kwa uchumi wa nchi kutumika inabidi serikali yenyewe kiwe na mkono mkubwa ndani ya uchumi so ingine emp yaukua ya ina inaamini ina, ina kama serikali inapashwa ikae nyuma kisha biashara wachukue na mstari wa mbele sa so, bwana magashule anakwenda kwenye koti kwenda kukata ile kukatale yake kusema kama ile ni mambo yenye ya siasa ni watu wenye wako wanataka kwa yeye asikwendi kupanda na kupanda na kuenda kufika ile grupe yao kama inaitwa ya kwenda kuleta mabadiliko ndani ya njii unadhani huyu katibu mkuu wa chama tawala cha african national congress kukipeleka chama tawala katika mahakama je inaashiria nini karibu kwake anasema kama ile sheria iliyokamatiwa haiko sambamba na katiba ya nchi na constitution ya nchi so anabeba kesi ile kwenda kuonyesha kama ile hatua uh, yenyeo ilikamatiwa haiko konstitutionali uh, na wamrudishe arudie kwa kile position yake ya kuwa mwandishi wa chama cha tawala cha african national congress na mpenzi msikilizaji ni kapele mutachi akiwa katika mkoa wa kazulu natal huko mjini debel ni mkufunzi katika chuo kikuu cha derban university of tecnology bwana kapele alikuwa akizungumza nasi akitueleza zaidi kuhusiana na mambo yanajiri hapa nchini afrika kusini baada ya katibu mkuu wa chama tawala cha africa national congress bwana ais makashule aliyesimamishwa kazi kuweza kukipeleka chama hicho mahakamani kwa ajili ya kupinga kusimamishwa kwake kazi baada ya kukata kuji uh, uzulumu bwana kapele mutachi nimeshukuru sana kwa mchango wako shukran asante sana