Okay. taarifa kutoka mji mkuu wa burkina faso gadugu zinasema kuwa askari polisi kumi wa nchi hiyo waliuwawa na wenginewe kutekwa nyara kaskazini mwa nchi hiyo hii baada ya msafara wa polisi hao kushambuliwa na magaidi wenye, fuata, wenye kufuata itikadi kali ya kiislam habari kwa mujibu mujiya moja ya vyanzo vya habari nchini burkina faso zinasema kuwa siku ya jumatatu kikundi maofisa wa polisi walishambuliwa katika shambulizi la kuvizia karibu na mji wa barsalogo ulio kaskazini katikati ya nchi hiyo ya burkina faso kianzo hicho cha habari kilisema kuwa hadi jumatatu maofisa kumu wa polisi walikuwa wameuawa kutokana na shambulizi hilo na kuwepo wengineo kadhaa ambao kuwepo kwao haujulikani kianzo chingine cha habari ambacho kipo ndani ya vyombo vya usalama kilisema kuwa polisi kadhaa waliuawa katika mashambulizi katikati katika kijiji cha yirgou ambacho kipo kaskazini mwa mji wa borsalogo ikiwa kilelezo hicho kilisema kuwa polisi kumi walitoweka baada ya mashambulizi hayo lakini baadhi yao wamepatikana lakini baadhi yao walipatikana baadaye maelezo haya yaliendelea kusema kuwa operesheni ya kuwatafuta washambuliaji ikiwa operesheni hiyo inafanyika kwa msada wa jeshi, jeshi, jeshi la nchi hiyo pamoja na hivyo operesheni hiyo pia inajaribu kuwatafuta maofisa wa polisi ambao wametoweka nchi ya bukina faso inakabiliwa na maasi yanayotokana na magaidi wa kiislam ambao wanadaye waendeleze vita vya jihadi ikiwa tangu mwaka21 vita hivyo vimesababisha mauaji ya takriban watu14 na kulazimisha takriban watu milioni m kukimbia makazi yao na kutafuta hifadhi kama wakimbizi taarifa kwa mujibu wa vyombo vya serikali nchini burkina faso zinasema kuwa kijiji cha irgouo ni mahali ambako mwaka 219 kulitokea mauaji ya watu8 wa kabila la fulani ambao walikuwa waumini wa dini ya kiislam ikiwa mauaji hayo yalikuwa ya kulipiza kisasi hii baada ya shambulizi la awali la kijihadi ki liliyofanywa na magaidi wenye itikadi kali ya kiislam shambulizi la jumatatu linatokea kama mfululizo wa mashambulizi katika maeneo yaliyo kaskazini mwa nchi hiyo ikiwa mwezi aprel wanajeshi wa burkina faso wanne waliwawa wakati walikuwa wakifanya doria karibu na kijiji hicho cha yirgouu katika miaka kadhaa sasa nchi ya burkina faso ambayo ni miongoni mwa nchi zilizo na maendeleo duni imekuwa inakabiliwa na mashambulizi ya kijihadi ambayo yanaendelezwa na vikundi vya kigaidi vilivyo kuwa na husiano na magaidi ya, taifa, magaidi ya kitaifa ya al qaida na islamic state isis au kwa kiswahili kikundi cha dola la kiislamu mapema mwezi huu wa juni kijiji cha sulhan kilicho kaskazini mwa burkina faso kilivamiwa na kushambuliwa na magaidi wa kiislamu ambapo shambulizi hilo lilikuwa la kikatili kuliko yote kuanzia harakati, harakati za kijihadi ikiwa shambulizi hilo liliishia watu ihelahbl kuuliwa hata hivyo watu katika kijiji hicho cha sulhan wanadai kuwa watu 0 waliwawa katika, katika shambulizi hilo okay.